URETHANE DUMBBELLS NA CPU 12-IMSIDE

Kayayyaki

URETHANE DUMBBELLS NA CPU 12-IMSIDE

Takaitaccen Bayani:

Ƙara su zuwa horon motsa jiki kuma za ku iya haɗa wasu manyan motsa jiki masu ɗauke da nauyi a cikin tsarin motsa jikin ku don ɗaukar tsokoki da yawa a jikin ku.

  • 1. Kayan polyurethane masu inganci
  • 2. Maƙallin ƙarfe na musamman mai gyara gashi
  • 3. Gwajin fesa gishiri na awanni 24
  • 4. Dumbbell mai dacewa da kurkusa
  • 5. Kauri 12mm na polyurethane Layer
  • 6. Zurfin knurling na musamman
  • 7. Juriya: ±1-3%

Karin nauyi: 2-50KG / 5-120LB

 

A (1) A (2) A (3) A (4) A (5) A (6) A (7) A (8) A (9) A (10) A (11)


Cikakken Bayani game da Samfurin

产品详情页新增

Alamun Samfura

Muhimman Cikakkun Bayanai

Wurin Asali

Jiangs, China

Sunan Alamar

Baopeng

Lambar Samfura

NBCY001

aiki

HANNUN HANNU

Sunan Sashe

Maza

Aikace-aikace

Horar da tsoka, Amfani da Kasuwanci

nauyi

2-50KG / 5-120LB

Sunan samfurin

Na'urar CPU dumbbell

Kayan ƙwallon ƙafa

Baƙin ƙarfe+PU (Urethane)

Kayan mashaya

Karfe mai ƙarfe

Kunshin

Jakar poly + kwali + akwatin katako

Garanti

Shekaru 2

Alamar

Sabis na OEM

Amfani

Babban motsa jiki

Matsakaicin kudin shiga (MOQ)

Biyu 1

Samfuri

Kwanaki 45

Tashar jiragen ruwa

Nantong/Shanghai

Ikon Samarwa

Tan 3000/Tan a kowane wata

Cikakkun Bayanan Marufi

Jakar poly + kwali + akwatin katako

Goyi bayan keɓancewa na musamman na marufi

Da fatan za a tuntuɓe mu don duk wani buƙatu

Tashar jiragen ruwa

Nantong / Shanghai

Matsakaicin kudin shiga (MOQ)

2KG/5LB

未标题-2
未标题-3

Mai ƙarfi, Mai ƙarfi da kuma Dorewa

An lulluɓe waɗannan dumbbells ɗin da ƙarfe mai inganci don samar da ƙarfi mai dorewa. Ba tare da kulawa ba, ƙarewar da ta daɗe tana hana tsatsa, kuma saitin nauyin hannu ba zai karye ko lanƙwasa ba bayan an sake amfani da shi.

Ba shi da wari kuma ba zai yage ba

Ana rufe nauyin dumbbell da wani abin rufewa don samun ƙarfi mai dorewa. Maimakon dumbbell na roba ko neoprene, za ku sami dumbbell mara wari. Ana amfani da dumbbell na ƙarfe sosai don motsa jiki a gida. Ci gaba da gina ƙarfi, ƙona kitse, da kuma gina jiki mai siffar jiki.

Ƙara ƙarfi da bambancin motsa jiki

Horar da nauyi kyauta tare da dumbbells ya fi sauran kayan motsa jiki tasiri wajen gina ƙarfi, ƙona kitse, da kuma sassaka jikinka. Nauyin dumbbell kayan motsa jiki ne masu kyau a gare ku. Tsarin ƙaramin dumbbells na ƙarfe yana ba ku damar motsa jiki a wurare inda injin barbell ko injin nauyi ba zai dace ba! Ka yi tunanin kanka da ciki mai faɗi da kuma baya mai laushi, to dumbbells na Baopeng sune mafi kyawun zaɓi a gare ku. Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da kuɗi ga mabukaci don Sayarwa Mai Zafi don Kayan Ginin Jiki na Gida Mai Zagaye Urethane Dumbbell, Mun ba da garantin inganci mai kyau, idan abokan ciniki ba su gamsu da ingancin samfuran ba, za ku iya dawowa cikin kwanaki 7 tare da yanayin asali.

Kwarewar aiki a wannan fanni ta taimaka mana wajen ƙulla kyakkyawar alaƙa da abokan ciniki da abokan hulɗa a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje. Tsawon shekaru, ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe sama da 15 a duniya kuma abokan ciniki suna amfani da su sosai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 微信图片_20231107160709

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi