Babban yashi mai cike da yashi: ƙwallo masu nauyi don motsa jiki tare da harsashi mai wuya yana hana yashi daga zubewa yayin motsa jiki mai tsanani; Ƙwallon magani mai laushi mai cike da yashi don gida baya billa ko mirgina don ingantaccen daidaito
Siffa mai daidaituwa da daidaituwa: PVC ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa mai laushi don motsa jiki yana ba da daidaituwa da kwanciyar hankali; Ko an dunkule, ko a jefe, ko a kama, ƙwallo mai zaren zare tana kiyaye siffarta
Diamita: 2-10kg 230mm12-30kg 280mm
Nauyin: 3-30kg
Material: pvc
‥ Ƙirar da ba ta sake dawowa ba
‥ Ya dace da yanayin horo iri-iri